விளையாட்டுகளை நேரடி ஒளிபரப்பதற்கான வழியைக் கண்டுபிடிப்பதே மிகப்பெரிய சவால் – நாமல்

பரீட்சை முறைகளை மறுசீரமைக்க கல்வி அமைச்சுடன் நெருக்கமாக பணியாற்றி வருகிறோம்.  இது கல்வி அமைச்சிற்கு அதன் அமைப்பை மறுசீரமைக்க ஒரு சிறந்த வாய்ப்பாக இருக்கும் என்று அமைச்சர்  நாமல் ராஜபக்ஷ தெரிவித்தார்.

இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டுத்துறை அமைச்சர் மற்றும் டிஐிட்டல் தொழில்நுட்பம் மற்றும் தொழில் முயற்சி அபிவிருத்தி இராஐாங்க அமைச்சர் நாமல் ராஜபக்ஷ இன்று ரோர் எல்.கே (RoarLK Twitter page) ட்விட்டர் பக்கத்திற்கு நேர்காணலொன்றை வழங்கியிருந்தார். அதில் இவ்வாறு தெரிவி்த்தார்

இதில் இளைஞர்கள், விளையாட்டு, டிஜிட்டல் தொழில்நுட்பம் மற்றும் தொழில்முனைவோர் தொடர்பான விஷயங்களைப் பற்றி கலந்துரையாடப்பட்டது.

தொடர்ந்தும் கருத்து தெரிவிக்கையில்,

ரக்பி மற்றும் கால்பந்து போன்ற உள்நாட்டு விளையாட்டு போட்டிகளுக்கு சர்வதேச நிகழ்வுகளை விட அதிக பணம் கிடைத்த ஒரு காலம் இருந்தது. இது எவ்வாறு நிறுவனங்களுக்கு நம்மை சந்தைப்படுத்தப் போகிறோம் என்பதைப் பொறுத்து என்று நாமல் ராஜபக்‌ஷ தெரிவித்தார்.

மேலும் தற்போதைய உட்கட்டமைப்பு வசதிகளைப் பொறுத்தவரை, தொலைக்காட்சியில் நேரடியாக விளையாட்டுகளைக் ஒளிபரப்பதற்கான வழியைக் கண்டுபிடிப்பதே மிகப்பெரிய சவால். தற்போதைய விளையாட்டுச் சட்டம் மாற வேண்டும். மேலும் அதில் விளையாட்டை வணிகமயமாக்க அனுமதிக்காது.

தரவு பாதுகாப்பு சட்டம், போலி செய்தி சட்டம் மற்றும் SME க்கள் மற்றும் தொழில்நுட்ப தொடக்கங்களுக்கான கொள்கைகளுக்கு மிக விரைவில் முன்னுரிமை பெற்ற சட்டமன்ற மாற்றங்கள் தேவைப்படும். என்றாலும், சமூக ஊடகங்களை கட்டுப்படுத்தும் எண்ணம் எங்களுக்கு இல்லை. தனிப்பட்ட தனியுரிமை பாதுகாக்கப்படுவதை விரும்புகிறோம். தேசிய பாதுகாப்பை பாதிக்கும். போலி செய்திகள் மைய நிலைக்கு வராது, இந்த விதிமுறைகள் சமூக ஊடகங்களைப் பயன்படுத்துபவர்களைப் பாதுகாப்பதற்காகவே என்று தெரிவித்தார்.

விளையாட்டுத்துறை சார்ந்த பாடசாலை முறைமையை உருவாக்குவது தொடர்பாக பாடசாலைப் பிரிவுகளுடன் விளையாட்டு அமைச்சு கலந்துரையாடியதாக மேலும் அவர் தெரிவித்தார்.

விளையாட்டு அமைச்சு கல்வி அமைச்சுடன் இணைந்து பணியாற்ற வேண்டும். இதன் மூலம் விளையாட்டு வீரரை உருவாக்குவதற்கான தேசிய நிகழ்ச்சி நிரலை அடிமட்டத்திற்கு கொண்டு வர முடியும். மேலும் பரீட்சை முறைகளை மறுசீரமைக்க கல்வி அமைச்சுடன் நெருக்கமாக பணியாற்றி வருகிறோம்.  இது கல்வி அமைச்சிற்கு அதன் அமைப்பை மறுசீரமைக்க ஒரு சிறந்த வாய்ப்பாக இருக்கும் என்று தெரிவித்தார்.

தொற்றுநோய்க்கு பிந்தைய இளைஞர்களின் வேலையின்மை ஒரு பெரிய பிரச்சினையாக இருக்கும். தொழில்முனைவோர், தொழில்நுட்பமற்ற மற்றும் தொழில்நுட்ப தொடக்கங்கள் மூலம் உள்ளூர் தொழில்களை வலுப்படுத்துவதற்கான சாத்தியமான தீர்வுகளை கவனித்து வருகிறோம். இதை ஒரு மாதத்தில் அறிமுகப்படுத்தலாம் என்று நம்புகிறோம் என்று தெரிவித்தார்.

சரியான கொள்கையும் திட்டமும் இல்லாமல் கட்டிடங்களை கட்டி மாத்திரம் போதாது. முதலீட்டாளர்களை எங்கு கொண்டு வர முடியும், நாட்டில் எங்கு தங்கள் தொழில்களைத் தொடங்கலாம் என்றே அவதானம் செலுத்துகிறோம்.

மேலும் மகளிர் கிரிக்கெட் எதிர்காலத்தில் முதலீடு செய்யவுள்ளோம். இது ஒரு நல்ல முதலீடாக இருக்கும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்.

பழைய அமைப்புகளுடன் புதிய சட்டங்களை வைத்திருக்க முடியாது. ஜனாதிபதி கோட்டபய ராஜபக்ஷ ஏற்கனவே ஒரு புதிய அரசியலமைப்பை உருவாக்க ஒரு குழுவை நியமித்துள்ளார் என்று நாமல் ராஜபக்‌ஷ தெரிவித்தார். LNN Staff

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!
%d bloggers like this: